Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 45m2 1 ngủ, dự án Capital Square - Trung tâm thành phố Đà Nẵng

Ngày đăng: 08/09/2025

6
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 45m2 1 ngủ, dự án Capital Square - Trung tâm thành phố Đà Nẵng.

Cơ hội sở hữu không gian sống sang trọng – tiện nghi – đẳng cấp ngay trung tâm Capital Square!

 Thông tin chi tiết:

Căn: C6-0703A

Diện tích thông thủy: 45,21 m²

Diện tích tim tường: 48,91 m²

Hướng ban công: Đông Nam (đón gió mát, ánh sáng tự nhiên)

Thiết kế: 1 phòng ngủ – 1 WC – ban công thoáng

 Giá bán hấp dẫn:

Giá gốc: 4,1 tỷ (chưa bao gồm VAT, PBT)

Thanh toán sớm 95%: chỉ 3,55 tỷ (~78 triệu/m²)

 Ưu đãi khi mua ngay hôm nay:

Tặng 01 năm phí quản lý dịch vụ

Hỗ trợ vay tới 70% giá trị căn hộ, lãi suất 0% trong 24 tháng

Thanh toán sớm 95%: chiết khấu ngay 15%

Thanh toán thông thường: chiết khấu ngay 3%

 Tiện ích nội khu đẳng cấp:

Khuôn viên cây xanh, vườn dạo bộ

Sân thể thao, khu vui chơi trẻ em

Trung tâm thương mại, gym, spa, bể bơi bốn mùa

 Căn hộ 1PN – lựa chọn lý tưởng cho người trẻ độc lập, cặp đôi mới cưới hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

 Liên hệ: 0898.247.174 (Mr.Bảo) ngay để nhận tư vấn & đặt lịch xem nhà mẫu!

Xem thêm

Liên hệ:

089 824 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

1 PN, 1 WC
45.21 m²
90,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Capital Square Đà Nẵng, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 45m2 1 ngủ, dự án Capital Square - Trung tâm thành phố Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.