Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư mini 7 tầng 14 phòng khép kín (đối diện tòa Tháp Đôi The Manor Mễ Trì) Mỹ Đình, giá 13.6 tỷ

Ngày đăng: 03/06/2025

6
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp tòa chung cư mini (CCMN) cao cấp 7 tầng 14 phòng khép kín cho thuê tại Mễ Trì, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội (đối diện tòa tháp đôi The Manor)

+ Diện tích: 56m2 x 7 tầng, thang máy

+ Mặt tiền: 6m

+ Doanh thu: 70 triệu/ tháng

Giá: 13.6 tỷ (có TL), LH: 0987831188

Nằm tại vị trí đắc địa, trung tâm Mỹ Đình, cách đường Phạm Hùng, Keangnam 300m, đối diện tòa tháp đôi The Manor, xung quanh có rất nhiều tòa nhà văn phòng, các công ty tập đoàn lớn, ngân hàng, TTTM, vv… và từ nhà dễ dàng di chuyển đến các trường đại học: Thương mại, Múa, Quốc Gia, Sư Phạm, Điện Lực, FPT, Báo Chí, LĐ Xã Hội, Luật, Ngoại thương,… nên nhu cầu thuê phòng ở của người đi làm và sinh viên rất lớn, phòng luôn full kín, giá cao, tiềm năng tăng giá BĐS cực lớn

Tòa nhà xây mới, thiết kế hiện đại, thang máy nhập khẩu

Tổng 14 phòng cho thuê

Hệ thống PCCC đạt chuẩn, thang thoát hiểm an toàn trước sau, cửa chống cháy

Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.6 tỷ (có TL)

LH anh Trung: 0987831188 (chuyên BĐS dòng tiền)

 

 

Xem thêm

Liên hệ:

098 783 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Dân trí cao

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

14 PN
56 m²
242,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư mini 7 tầng 14 phòng khép kín (đối diện tòa Tháp Đôi The Manor Mễ Trì) Mỹ Đình, giá 13.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.