Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ mini 2 ngủ Mỹ Đình - Không gian thoáng đãng, giá chỉ 1,5 tỷ

Ngày đăng: 18/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Đắm mình trong không gian sống lý tưởng tại căn hộ mini 2 phòng ngủ thoáng đãng ở Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích 55m2, căn hộ này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một tổ ấm ấm cúng và tiện nghi.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.5 tỷ đồng, sở hữu ngay căn hộ với thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. Sổ đỏ chung cả tòa, mua bán vi bằng, đảm bảo pháp lý rõ ràng.
Liên hệ ngay 0986932553 (Zalo) để được tư vấn chi tiết và khám phá không gian sống tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

098 693 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
27,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Viết tay
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Đ. Mỹ Đình, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HR

Hội Mua Bán Chung Cư Hà Nội Giá Rẻ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ mini 2 ngủ Mỹ Đình - Không gian thoáng đãng, giá chỉ 1,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.