Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 6 tầng, 33 phòng, full nội thất, sát bến xe, sẵn dòng tiền 65 triệu/tháng

Ngày đăng: 07/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ 6 tầng, diện tích 110m2 (5m x 22m), tọa lạc tại Hoà Nam 2, Liên Chiểu, Đà Nẵng.
Căn hộ có 33 phòng, trang bị thang máy, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ, hiện đang cho thuê full phòng.
Vị trí căn hộ nằm ngay góc ngã ba kinh doanh, trung tâm quận, sát bến xe, khu vực đông khách thuê.
Tầng 1 có thể cho thuê kinh doanh, các tầng trên cho thuê ở.
Doanh thu từ việc tự vận hành là 65 triệu/tháng (chưa tính phí dịch vụ). Bên thứ ba sẵn sàng kí hợp đồng thầu 45 triệu.
Giá bán 10,55 tỷ.
Liên hệ 0901844443 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 184 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 22m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

10,55 tỷ

33 PN, 33 WC
110 m²
95,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Hòa Nam 2, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
CN

Cho thuê nhà nguyên căn, mặt bằng Đà Nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 6 tầng, 33 phòng, full nội thất, sát bến xe, sẵn dòng tiền 65 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.