Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư mini 6 tầng thang máy, mặt tiền 6.7m, gần Times City, Minh Khai, Hai Bà Trưng

Ngày đăng: 17/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán chung cư mini mới hoàn thiện, vị trí tại Minh Khai, Hai Bà Trưng.
Diện tích 41.1m2, mặt tiền cực đẹp 6.7m, xây 6 tầng có thang máy, thiết kế hiện đại.
Đã hoàn công, phòng cháy chữa cháy đầy đủ, có thể vào vận hành ngay.
Khu vực sát Times City, nhu cầu thuê cực cao, lý tưởng cho nhà đầu tư dòng tiền.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch đẹp. Liên hệ 0795194913 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

079 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m
Chiều sâu 6,13m
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

41.1 m²
287,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
HN

Hoàng Hiệp Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư mini 6 tầng thang máy, mặt tiền 6.7m, gần Times City, Minh Khai, Hai Bà Trưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.