Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ dòng tiền đường Tôn Thất Tùng ô tô sát nhà, 2 thoáng doanh thu 90m2, 7 tầng, mặt tiền 5,5m chào 25,8 tỷ

Ngày đăng: 14/04/2025

6.6
Khá
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ dòng tiền đường Tôn Thất Tùng ô tô sát nhà, 2 thoáng doanh thu 90m2, 7 tầng, mặt tiền 5,5m chào: 25,8 tỷ.

- Căn nhà nằm ở vị trí đắc địa, 2 mặt thoáng, phòng nào cũng tràn ngập ánh sáng thông thoáng, cách mặt mặt phố vài mét, ngõ thông rộng.

- Tiện ích đầy đủ như Trường Mầm Non, Tiểu Học, Trung Học Cơ, trạm y tế, chợ, Ủy ban nhân dân. Gần nhiều trường Đại học nhu cầu thuê cực cao.

- Phố Tôn Thất Tùng nằm trung tâm Thanh Xuân giao thông thuận tiện kết nối các tuyến phố: Lê trọng Tấn Trần Điền, Hoàng Văn Thái, Vương Thừa Vũ, Trường Chinh, Chùa Bộc, Phạm Ngọc Thạch, Trung Tư, Đông Tác, Phương Mai . ..

- Từ nhà chỉ mất 5 phút ra ngã tư sở, Đại học y và các trường Thủy Lợi , Công Đoàn và Học Viện Ngân Hàng.

* Mô tả : nhà diện tích 90m2 ,7 tầng, 22 Căn hộ cho thuê, dòng tiền cao, Xây dựng chắc chắn, thiết kế hợp lí

* sổ đỏ vuông vắn, sẵn sàng giao dịch

*Chào giá: 25,8 tỷ ( thương lượng, chủ thiện chí )

* Liên hệ Hậu : 0963575198 ( Zalo, call ) để được tư vân thêm cụ thể

( Nhận ký gửi bán BĐS Hà Nội )

Xem thêm

Liên hệ:

096 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 16,3m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

25,8 tỷ

22 PN, 23 WC
90 m²
286,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Chung cư mini
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Tôn Thất Tùng, P. Trung Tự, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ dòng tiền đường Tôn Thất Tùng ô tô sát nhà, 2 thoáng doanh thu 90m2, 7 tầng, mặt tiền 5,5m chào 25,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.