Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp chung cư Lê Duẩn giá rẻ, phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn, 3 phòng ngủ oto đỗ cửa

Ngày đăng: 21/05/2025

4.4
Cơ bản
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Uy tín - chuyên nghiệp - giá rẻ.

Chung cư Lê Duẩn, quận Đống Đa, vị trí trung tâm, thiết kế đẹp hiện đại nhưng có mức giá bán từ 600 triệu đến 900 triệu/căn đã hoàn thiện nội thất.

Vị trí:

Chung cư Lê Duẩn sở hữu vị trí vô cùng đẹp ngay trên mặt đường, đi bộ 2 phút ra hồ ngắm cảnh.

Gần nhiều chợ, trường học, bệnh viện: Trường tiểu học, trường bệnh viện đa khoa Xanh Pôn, Đại học Thủy Lợi, Đại học Ngân Hàng, Đại học Y Hà Nội, bệnh viện Bạch Mai.

Giá bán:

Chung cư mini Hồ Ba Mẫu - Lê Duẩn đầy đủ nội thất vào ở luôn, sở hữu vị trí vàng trung tâm quận Đống Đa mà lại có mức giá vô cùng hợp lý chỉ từ 600 triệu - 1,5 tỷ/căn hộ.

+ Căn 25 - 33 - 35m2: Giá từ 600 triệu - 990 triệu.

+ Căn 46m2 - 55m2: Giá từ 1,2 tỷ - 1,5 tỷ.

Tư vấn miễn phí 24/7, tuyệt đối giá chuẩn đại diện chủ đầu tư!

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn: 0974199076.

Xem thêm

Liên hệ:

097 419 ****

Vị trí bản đồ

600 triệu

35 m²
17,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Chung cư mini
Địa chỉ
Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp chung cư Lê Duẩn giá rẻ, phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn, 3 phòng ngủ oto đỗ cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.