Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex

Ngày đăng: 29/09/2025

10
Xuất sắc
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Hình ảnh 1/4
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex

- Diện tích: 76m2.

- Hướng: Bắc kế bên sảnh chính.

- Kết cấu: 1WC, phòng khách, ban công.

- Tiện ích: 4 hồ bơi to, nhỏ, 1 hồ cảnh quan xuyên suốt 4 block, công viên cảnh quan, vườn BBQ, 2 vườn tản bộ, 2 khu vui chơi trẻ em, quảng trường tổ chức lễ, phòng gym, phòng yoga, Coffee Highland, Trung tâm thương mại,...

- Gần Crescent Mall, Winmart, Bách Hóa Xanh, Co. Op mart, siêu thị Go, SC VivoCity.

- Gần khu phức hợp Sài Gòn PeninSula Quận 7, khu chế xuất Tân Thuận, trung tâm hội chợ và triển lãm Sài Gòn.

- Thuận tiên qua Quận 2, Quận 9, Thủ Đức, Nhà Bè, Quận 4, Bình Chánh, Quận 8.

- Gần khu Phú Mỹ Hưng, khu phố Nam Viên, KDC Jamona city,

- Gần bệnh viện Tâm Đức, Trung tâm y tế Q7, bệnh viện Q7, FV, Phương Nam.

- Gần chợ Tân Thuận, Lý Phục Man, Tân Quy, Tân Mỹ, Phú Thuận, Phú Xuân.

- Gần cầu Phú Mỹ, Cả Cấm, Phú Thuận, Ánh Sao, Tân Thuận, Phước Long, Phú Xuân, Đa Khoa.

- Gần Nhà thi đấu đa năng Q7, Chi cục thuế Q7, cảng Sài Gòn Tân Thuận.

- Gần trường quốc tế Việt Úc, song ngữ Quốc tế Emasi, THCS - THPT Đức Trí, TH - THCS - THPT Nam Sài Gòn, TH Phú Thuận, THCS Lê Văn Hưu, THCS Huỳnh Tấn Phát, THPT Ngô Quyền

- Gần đại học tài chính Marketing, Tôn Đức Thắng, Rmit, Nguyễn Tất Thành, Cảnh Sát Nhân Dân

- Gần đường Nguyễn Lương Bằng, Lê Văn Lương, Phú Thuận, Nguyễn Văn Linh, Trần Xuân Soạn, Nguyễn Thị Thập, Lâm Văn Bền, Gò Ô Môi, Huỳnh Tấn Phát, Hoàng Quốc Việt, Phạm Hữu Lầu, Trần Trọng Cung.

Xem thêm

Liên hệ:

039 363 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 10m
Nội thất
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,23 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
42,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ văn phòng - Officetel
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
34
Tầng thứ
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
4, Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ hướng Tây, Officetel Q7 Riverside Complex - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.