HOT-Bán căn 2 phòng ngủ 51,1m2 tầng trung view thoáng ban công Tây Nam giá 1,183 tỷ Full nội thất

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Hàng cực hiếm ! Quỹ căn 2 ngủ cuối cùng mua từ Chủ đầu tư Căn hộ chung cư tại Cát Tường Smart City, Xã Thụy Hòa, Yên Phong, Bắc Ninh, tiếp giáp 3KCN lớn . Chỉ 5km lên thành phố Bắc Ninh Diện tích 51,1m² thông thủy với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Ưu điểm: - Căn hộ có 2PN + 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ - Hướng ban công Tây Nam, đón nắng gió tự nhiên. - Tầng trung view thoáng mát - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. *Tiện ích cũng không thiếu gì : Trường học liên cấp , bệnh viện , trung tâm y tế , công viên , hồ nước , bãi đỗ xe .... Giá bán 1,183 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng. Hỗ trợ tư vấn lên hồ sơ miễn phí ! Liên hệ xem nhà 0982827998

Xem thêm

Liên hệ:

098 282 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,18 tỷ

2 PN, 2 WC
51.1 m²
23,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Cát Tường Smart City, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
DJ

Duong Jr

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết HOT-Bán căn 2 phòng ngủ 51,1m2 tầng trung view thoáng ban công Tây Nam giá 1,183 tỷ Full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.