Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 1PN 1WC giá tốt 395 triệu, 29m2 tại KCN Yên Phong, Bắc Ninh

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư với các điểm nổi bật sau: - Căn hộ 1PN, 1WC, diện tích 29m2. - Giá bán chỉ 395 triệu VND. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Đông. - Không nội thất, thuận tiện cho việc thiết kế theo ý thích. - Nằm trong khu công nghiệp Yên Phong, tiện lợi cho việc làm việc và sinh sống. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin Trần Thị Hằng 0918816899

Xem thêm

Liên hệ:

091 881 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

395 triệu

1 PN, 1 WC
29 m²
13,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 1PN 1WC giá tốt 395 triệu, 29m2 tại KCN Yên Phong, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.