Tin đăng đã hết hạn.

CC 1PN, 1VS tại GrandHome Yên Phong, 450 triệu, 26.5m2, Bắc Ninh bao đẹp

Ngày đăng: 05/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư 1PN, 1VS tại GrandHome Yên Phong, Tỉnh lộ 295, Đông Tiến, Yên Phong, Bắc Ninh. - Giá chỉ 450 triệu VND, cực kỳ hợp lý cho không gian sống nhỏ xinh. - Diện tích 26.5m2 đủ cho cuộc sống thoải mái. - Nội thất cơ bản, dễ dàng trang trí theo phong cách riêng. - Hướng cửa chính Nam, đón gió mát. Sống trong không gian hiện đại, tiện nghi mà giá lại siêu ổn, không cần suy nghĩ nhiều. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Trần Thị Huệ 0866777869

Xem thêm

Liên hệ:

086 677 ****

Vị trí bản đồ

450 triệu

1 PN, 1 WC
26.5 m²
16,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Viglacera Yên Phong, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
TH

Trần Thị Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC 1PN, 1VS tại GrandHome Yên Phong, 450 triệu, 26.5m2, Bắc Ninh bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.