Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn chung cư nội thất đẹp long lanh tại Viglacera Đông Tiến - Yên Phong - Bắc Ninh

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán căn chung cư nội thất đẹp lung linh tại Samsung Bắc Ninh. Diện tích 54m2. 2 phòng ngủ 2wc. Có thể cho thuê 6.5tr/tháng. Giá chỉ 880tr. Lh 0383920393 e Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

038 392 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

880 triệu

2 PN, 2 WC
54 m²
16,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Viglacera Yên Phong, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
HL

Hoàng Bảo Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn chung cư nội thất đẹp long lanh tại Viglacera Đông Tiến - Yên Phong - Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.