Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 phòng ngủ 1WC - 51m2 tầng trung view thoáng mát hướng Đông Bắc giá 960tr, hỗ trợ vay 50%

Ngày đăng: 17/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ 1 vệ sinh tầng trung view nội khu thoáng mát. * Ưu điểm: Vào tên thẳng hợp đồng. Kham hiếm, tính thanh khoản cực cao(mỗi tầng 1 căn). Cho thuê vượt trội, tỉ lệ lấp đầy phòng cực cao. * Thông tin chi tiết: - Tòa R - Diện tích 51m2. - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. - Nội thất cơ bản, dễ dàng thiết kế theo phong cách cá nhân: (sàn gỗ, trần thạch cao, cửa chống cháy, tường sơn bả, full hệ thống PCCC, Full thiết bị ánh sáng, full nhà vệ sinh, các đầu chờ ổ cắm đầy đủ...). - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng sở hữu lâu dài. - Nhiều tiện ngập tràn: Trường học, bệnh viên, TTTM, nhà văn hóa, khu thể thao, bãi đỗ xe..., hỗ trợ lối sống hiện đại và thuận tiện. - Được hỗ trợ vay Ngân hàng Vietinbank - lãi suất 5,9% /năm cố định 5 năm đầu tiên (miễn gốc + lãi 12 tháng). - Bàn giao nhà đầu quý 4/2026. * Tiến độ vào tiền: Tổng giá bán 960,000,000 vnd. Hiện đã vào tiền 50% - có thể vay bank 50% còn lại. Liên hệ xem nhà 0982827998 em Dương Tuyến.

Xem thêm

Liên hệ:

098 282 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

960 triệu

2 PN, 1 WC
51 m²
18,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Cát Tường Smart City, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
DJ

Duong Jr

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 phòng ngủ 1WC - 51m2 tầng trung view thoáng mát hướng Đông Bắc giá 960tr, hỗ trợ vay 50% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.