Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 Phòng CC Vũng Tàu Melody, view biển. Full nội thất. Giá 4.6 tỷ. Lh em Yến 0792366350

Ngày đăng: 10/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ VŨNG TÀU MELODY - SỔ HỒNG SỞ HỮU LÂU DÀI 149 VÕ THỊ SÁU, P. VŨNG TÀU, TP . HCM Giá bán : 4.6 tỷ Full nội thất sịn Tầng cao , view biển + hồ Diện tích 83.30m2 tim tường , 74.38m2 thông thủy Anh chị cần mua liên hệ em Yến 0792366350

Xem thêm

Liên hệ:

079 236 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
83.3 m²
55,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vũng Tàu Melody, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TY

Tran Thi Hoang Yen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 Phòng CC Vũng Tàu Melody, view biển. Full nội thất. Giá 4.6 tỷ. Lh em Yến 0792366350 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.