Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ studio view biển beacon tower - blanca city vũng tàu - sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 09/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ STUDIO VIEW BIỂN BLANCA CITY VŨNG TÀU GIÁ 2,65 TỶ SỞ HỮU LÂU DÀI Vị trí: Tòa E3 Beacon Tower, mặt tiền biển đường 3/2, trung tâm du lịch Vũng Tàu. Loại hình: Studio Diện tích: khoảng 38,8m² Thiết kế: không gian mở, có bếp, WC và ban công View: hướng biển - công viên nước Sun World Giá bán và chính sách: Giá theo tiến độ: 2,65 tỷ Thanh toán linh hoạt nhiều đợt, Khai thác cho thuê: Giá thuê kỳ vọng: 15 triệu/tháng Mỗi năm thu về từ 180 triệu cho thuê và giá trị BDS gia tăng từ 10%, tương đương 265 triệu. Lợi thế vượt trội: Loại hình studio, giá thấp, dễ tiếp cận và dễ cho thuê Nằm tại Beacon Tower vị trí trung tâm, thuận tiện khai thác khách Thuộc khu đô thị nghỉ dưỡng quy mô lớn, có hệ tiện ích và dòng khách ổn định Sở hữu lâu dài, phù hợp để tích lũy tài sản. Liên hệ 0907357179 để nhận thêm thông tin chi tiết, mặt bằng căn và bảng giá mới nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

1 PN, 1 WC
38 m²
69,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Saigonres Tower, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ studio view biển beacon tower - blanca city vũng tàu - sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.