Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN+ Beacon Blanca City Vũng Tàu 59,7m2 chỉ từ 3,14 tỷ, sở hữu lâu dài, giá tốt nhất

Ngày đăng: 04/04/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN+ Beacon Blanca City Vũng Tàu 59,7m2 chỉ từ 3,14 tỷ, sở hữu lâu dài, giá tốt nhất Thông tin chi tiết: Diện tích: 59,7m2 Kết cấu: 1 phòng ngủ +, thiết kế rộng, tối ưu công năng Vị trí: Thuộc Beacon Tower trong đại đô thị Blanca City Hướng: Tây Nam Giá bán: Giá sớm: 3,14 tỷ Giá chuẩn: 3,57 tỷ Giá hỗ trợ lãi suất: 3,76 tỷ Đây là một trong những căn giá tốt nhất dòng 1PN+ hiện tại, phù hợp khách tài chính tầm 34 tỷ muốn sở hữu căn hộ biển lâu dài. Ưu điểm nổi bật của căn: Diện tích gần 60m2, rộng hơn mặt bằng chung 1PN Hướng Tây Nam, view thoáng, có thể nhìn nội khu và chéo biển Thiết kế 1PN+ linh hoạt: vừa ở, vừa khai thác cho thuê Dễ thanh khoản, phù hợp đầu tư trung hạn Thế mạnh dự án: Chủ đầu tư Sun Group, phát triển bài bản Nằm trong hệ sinh thái du lịch với Sun World quy mô 15ha Có sự tham gia vận hành của Marriott Lượng khách du lịch lớn, tạo dòng tiền khai thác thực tế Chính sách bán hàng: Early Bird: chiết khấu 3% Chiết khấu thanh toán sớm lên đến 12% Thanh toán 70% nhận nhà Hỗ trợ lãi suất đến 30 tháng Tổng thời gian thanh toán lên đến 48 tháng Giai đoạn hiện tại là thời điểm tốt nhất để giữ chỗ, chọn căn đẹp trước khi thị trường bước vào giai đoạn tăng giá. Thông tin liên hệ: Quốc Hoàn, 0932626696, tham quan trực tiếp nhà mẫu tại dự án, nhận bảng giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 262 ****

Vị trí bản đồ

3,14 tỷ

2 PN, 1 WC
59.7 m²
52,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Saigonres Tower, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
QR

Quốc Hoàn Dic Resco

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN+ Beacon Blanca City Vũng Tàu 59,7m2 chỉ từ 3,14 tỷ, sở hữu lâu dài, giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.