Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ studio Beacon Blanca City Vũng Tàu 36,4m2 chỉ từ 3,05 tỷ, hướng Đông Nam, view biển siêu đẹp

Ngày đăng: 04/04/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ studio Beacon Blanca City Vũng Tàu 36,4m2 chỉ từ 3,05 tỷ, hướng Đông Nam, dễ đầu tư Thông tin chi tiết: Diện tích: 36,4m2 Kết cấu: Studio, thiết kế tối ưu không gian Vị trí: Thuộc Beacon Tower trong đại đô thị Blanca City Hướng: Đông Nam Giá bán: Giá sớm: 3,05 tỷ Giá chuẩn: 3,46 tỷ Giá hỗ trợ lãi suất: 3,64 tỷ Đây là dòng căn studio hướng đẹp dễ cho thuê thanh khoản cao, phù hợp khách đầu tư vốn thấp. Ưu điểm nổi bật của căn: Hướng Đông Nam, đón gió biển, mát quanh năm Diện tích gọn, dễ khai thác cho thuê ngắn hạn và dài hạn View nội khu + chéo biển, thoáng, không bị chắn Giá mềm trong phân khúc căn hộ biển sở hữu lâu dài Thế mạnh dự án: Chủ đầu tư Sun Group, uy tín hàng đầu Thuộc hệ sinh thái du lịch với Sun World quy mô 15ha Có sự tham gia của Marriott, đảm bảo tiêu chuẩn vận hành Lượng khách du lịch lớn, tạo dòng tiền khai thác thực tế Chính sách bán hàng: Early Bird: chiết khấu 3% Chiết khấu thanh toán sớm lên đến 12% Thanh toán 70% nhận nhà Hỗ trợ lãi suất đến 30 tháng Tổng thời gian thanh toán lên đến 48 tháng Căn studio hướng Đông Nam, giá tốt, rất phù hợp để vào sớm giữ vị trí đẹp trước khi thị trường tăng nhiệt. Thông tin liên hệ: Quốc Hoàn, 0932626696, tham quan trực tiếp nhà mẫu tại dự án, nhận bảng giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 262 ****

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

1 PN, 1 WC
36.4 m²
83,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Saigonres Tower, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
QR

Quốc Hoàn Dic Resco

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ studio Beacon Blanca City Vũng Tàu 36,4m2 chỉ từ 3,05 tỷ, hướng Đông Nam, view biển siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.