Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp! Căn hộ Seaview KĐT Chí Linh Vũng Tàu 167,5m2. Giá bán: 5tỷ (bớt lộc)

Ngày đăng: 31/03/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 167,5m2 sàn sử dụng. 20 m² giếng trời riêng thoáng mát. Thiết kế & nội thất cao cấp: 3 phòng ngủ | 3 WC. Phòng khách rộng, không gian mở. 1 phòng kho riêng. Bếp gỗ đỏ cao cấp. Sàn lát gạch 1x1m nhập Ấn Độ. Toàn bộ tường ốp gạch cao cấp đến trần. Nội thất trang bị đầy đủ vào ở ngay: - Máy lạnh tất cả các phòng. - Giường, tủ, bàn trang điểm xịn xò. - Sofa cao cấp. - TV 55 inch mới. - Dàn âm thanh Panasonic 3000W. Tiện ích xung quanh bán kính vài bước chân: Ngân hàng, siêu thị, nhà hàng, quán ăn, chợ truyền thống, phòng khám đa khoa, trường trung học, tiểu học.. Sinh hoạt làm việc cực kỳ thuận tiện. Giá bán: 5 tỷ có bớt lộc cho khách thiện chí. Liên hệ xem nhà: Ngọc Dung 0394946896

Xem thêm

Liên hệ:

039 494 ****

Vị trí bản đồ

5 tỷ

3 PN, 3 WC
167.5 m²
29,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Seaview Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VD

Vu Thi Ngoc Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp! Căn hộ Seaview KĐT Chí Linh Vũng Tàu 167,5m2. Giá bán: 5tỷ (bớt lộc) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.