Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư OSC Land, bán căn góc 40m, tầng cao, view hồ và biển rất đẹp

Ngày đăng: 22/03/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CCDV Bán căn hộ chung cư OSC Land Vũng Tàu là căn góc, tầng cao, view hồ và biển Biển Trước rất đẹp - Kết cấu: 40m2, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Nội thất đầy đủ - Chung cư có hồ bơi, có 2 hầm đậu xe riêng biệt, an ninh tốt - Đặc biển cách biển Bãi Sau 300m đi bộ, rất tiềjn cho việc tắm biển - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ (sở hữu lâu dài) - Giá: 2.23 tỷ có thương lượng - Liên hệ: 0938712480 - Ms Huyền để được tư vấn cụ thể và xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

093 871 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,23 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
55,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
OSC Land, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LH

Lê Thị Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư OSC Land, bán căn góc 40m, tầng cao, view hồ và biển rất đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.