Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN 49m2 Gateway Tam Thắng - HCM giá 2,47 tỷ

Ngày đăng: 16/03/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 1PN Gateway - P Tam Thắng - HCM. Tầng 09 view Biển ĐN toà B. Mát mẻ cả ngày nội thất y hình để lại hết: Khoá từ, tủ giừơng, bàn ăn new 100%, sofa bed, đồ điện tử: Tivi, tủ lạnh, bếp từ, hút mùi, máy nước nóng, máy lạnh, máy giặt sấy (2 chức năng xịn sò). Giá bán: 2,470 tỷ. Liên hệ 0394996643

Xem thêm

Liên hệ:

039 499 ****

Vị trí bản đồ

2,47 tỷ

1 PN
49 m²
50,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gateway Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NV

Nguyễn Hoàng Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN 49m2 Gateway Tam Thắng - HCM giá 2,47 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.