Tin đăng đã hết hạn.

Dic Phoenix 76m2 2pn view hồ nhà đẹp.Giá chỉ 3ty45, sổ hồng.Giỏ hàng Dic Phoenix Ms.Thùy 0941378787

Ngày đăng: 12/12/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ thiện chí cần bán nhanh căn hộ Dic Phoenix 2PN GIÁ MỀM chỉ 3ty450 - Diện tích lọt lòng: 76.3m2 2pn 1wc phòng khách, ban công rộng, bếp, logia - Cửa chính hướng Đông Nam view Tây Bắc - Căn hộ tầng cao 20+ vị trí đẹp có view nhìn ra hồ, chủ đã thiết kế lại cửa ra ban công rộng rãi tạo không gian thoáng mát. - Tại KĐT Chí Linh với nhiều tiện ích chỉ trong bán kính 500m có đủ cho nhu cầu sinh hoạt như: chợ, trường học cấp 1,2, mầm non, siêu thị, phòng tập, quán ăn, trung tâm anh ngữ,.. đặc biệt cách biển chỉ 1km. - Pháp lý: sổ hồng SHLD Giá chủ thiện chí bán: 3ty450 bớt lộc Ngoài ra em còn những căn khác sau: - Toà C 71m2 2pn 1wc view hồ, tầng trung, có nội thất cơ bản, thiết kế hợp lý. Giá 3ty6 - Toà C 71m2 2pn 2wc (1wc chính 1phụ (tách ra từ 1wc từ CĐT) view lối ra hồ, nội thất mới làm đẹp. Cửa Tây Bắc view Đông Bắc. Giá 3ty6 - Toà C 71m2 2pn 1wc vị trí góc các phòng đều có view sáng, nội thất mới làm lại đẹp, view hồ tầng vừa. Giá 3ty7 - Toà A 76m2 2pn 1wc tầng thấp có sân rộng, view nhìn sang Gateway, cửa Tây Bắc, nội thất còn mới đẹp. Giá 3ty6 - Toà B 76m2 2pn 1wc tầng trung view hồ, có nội thất cơ bản. Giá 3ty6 Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ Ms. Thuỳ 0941378787 call/zalo Chuyên căn hộ Vũng Tàu

Xem thêm

Liên hệ:

094 137 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

2 PN, 1 WC
76 m²
45,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
DIC Phoenix, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Thị Kim Thuỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dic Phoenix 76m2 2pn view hồ nhà đẹp.Giá chỉ 3ty45, sổ hồng.Giỏ hàng Dic Phoenix Ms.Thùy 0941378787 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.