Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ 2PN VT Center Point. Giá: 4tỷ070 LH: 0909525838 Ms.Nga

Ngày đăng: 29/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chỉ cần thanh toán 4 tỷ070 là nhận ngay căn hộ chung cư cao cấp Vung Tau Centre Point toạ lạc ngay trung tâm đô thị Chí Linh, TP. Vũng Tàu, cách bãi tắm Long Cung 1km và bãi tắm Chí Linh chỉ 500m. Diện tích: 77m, 2pn, 2w, full nội thất (3 máy lạnh âm tường, máy giặt, tủ bàn ghế, và lắp thêm hệ thống báo cháy, ...). Hướng: cửa ĐN, ban công TB, thoáng mát. View cảng biển, đường 2/9. Thanh toán 4tỷ070 là được nhận nhà full nội thất cao cấp. Được sử dụng tiện ích miễn phí 2 năm: gym, yoga, khu vui chơi, hồ bơi, ... Hiện đang cho thuê 14triệu/tháng Liên Hệ: 0909525838 Ms.Nga

Xem thêm

Liên hệ:

090 952 ****

Vị trí bản đồ

4,07 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
52,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vũng Tàu Centre Point (Tên cũ Chí Linh Center), P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HN

Huỳnh Thị Hồng Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ 2PN VT Center Point. Giá: 4tỷ070 LH: 0909525838 Ms.Nga - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.