Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư melody vũng tàu view biển 1pn 1wc 52m2 giá 2.9tỷ.lh 0902674254 ms.thảo

Ngày đăng: 28/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Melody Vũng Tàu Vị trí trung tâm, cách bãi sau chỉ 400m Diện tích: 52m2 gồm 1pn-1wc View biển- thành phố thoáng mát Full nội thất Giá bán : 2ty9 Liên hệ: 0902674254 Ms.Thảo đi xem trực tiếp ***Chung cư Melody với vị trí góc 2 mặt tiền đường lớn là đường Hoàng Hoa Thám và đường Võ Thị Sáu cách biển Thùy Vân chỉ 300m. ***Tiện ích xung quanh đa dạng đầy đủ gần chợ gần trường gần bệnh viện, vị trí góc hai mặt tiền đường lớn....

Xem thêm

Liên hệ:

090 267 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
55,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vũng Tàu Melody, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LT

Lê Thị Phương Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư melody vũng tàu view biển 1pn 1wc 52m2 giá 2.9tỷ.lh 0902674254 ms.thảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.