Tin đăng đã hết hạn.

Bán penthouse 2 tầng view biển đẹp tại Gateway Vũng Tàu 212m², 3PN, full nội thất giá chỉ 11 tỷ

Ngày đăng: 25/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ penthouse thông tầng siêu hiếm tại chung cư Gateway Vũng Tàu vị trí đắc địa, view biển cực đẹp! Tầng 28 - 29 thông tầng, thiết kế hiện đại, sang trọng. Diện tích sử dụng: 212m². Công năng: 3 phòng ngủ, 4 WC, ban công rộng rãi. Ban công hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, view biển không bị chắn. Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay. Ngân hàng BIDV cho vay 70%. Giá bán: 11 tỷ sổ hồng chính chủ, hỗ trợ sang tên nhanh. Vị trí trung tâm, cách biển Bãi Sau chỉ vài phút đi bộ. Tiện ích: Hồ bơi, gym, bảo vệ 24/7, bãi đậu xe rộng, khu dân trí cao. Ngoài ra còn một số căn khác 451m² - 23 tỷ; 258m² 13 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 740 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

11 tỷ

212 m²
51,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gateway Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
tt

trần nhật tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán penthouse 2 tầng view biển đẹp tại Gateway Vũng Tàu 212m², 3PN, full nội thất giá chỉ 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.