Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Bình Giã Resident, căn góc 2 ban công, view biển, full nội thất

Ngày đăng: 11/10/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại Bình Giã Resident, Phường 8, thành phố Vũng Tàu.
Diện tích 74m2, thiết kế căn góc với 2 phòng ngủ và 2 toilet, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Căn hộ có cửa chính hướng Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên và gió biển trong lành, mang lại không gian sống thoáng mát quanh năm.
Nội thất hiện đại, đầy đủ, bạn chỉ cần xách vali đến ở ngay.
Sổ hồng lâu dài, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ vay ngân hàng.
Giá bán: 3.380 tỷ (có thể thương lượng trực tiếp với chủ nhà).
Liên hệ ngay 0783467556 để được tư vấn và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

078 346 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

3,38 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
45,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bình Giã Resident, Đ. Bình Giã, P. 8, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Thiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Bình Giã Resident, căn góc 2 ban công, view biển, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.