Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 1WC, 63m2 tại Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, 2,3 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Seaview Chí Linh tọa lạc tại Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu, mang đến không gian sống lý tưởng cho cư dân. Với diện tích 63m2, căn hộ này được thiết kế hiện đại, hứa hẹn sẽ đáp ứng nhu cầu an cư và lạc nghiệp của gia đình bạn. + 2 phòng ngủ rộng rãi, thích hợp cho gia đình + + 1 toilet tiện lợi, đảm bảo sự thoải mái + + Mức giá 2,3 tỷ, một lựa chọn hợp lý cho không gian sống + Căn hộ Seaview Chí Linh không chỉ nằm ở vị trí đắc địa mà còn mang lại lối sống tiện nghi với hệ thống cơ sở hạ tầng hoàn thiện, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự thuận lợi trong sinh hoạt hàng ngày. Chi tiết dự án: Dự án Seaview Chí Linh được đầu tư bởi Tổng công ty CP Đầu tư Xây dựng Phát triển, với thiết kế kiến trúc độc đáo và thông thoáng. Căn hộ hướng biển, diện tích từ 60-137m2, bao gồm 4 block chung cư 18 tầng, tạo nên môi trường sống lý tưởng cho cư dân. Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, và Winmart Gateway, cùng với trường mầm non Incotech, mang đến sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và khám phá căn hộ lý tưởng này qua số điện thoại 0904745858 và gặp Trần Thị Mai Hương. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống tuyệt vời tại Vũng Tàu!

Xem thêm

Liên hệ:

090 474 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 1 WC
63 m²
36,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Seaview Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TH

Trần Thị Mai Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 1WC, 63m2 tại Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, 2,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.