Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Mermaid Seaview Vũng Tàu sở hữu lâu dài, căn góc 2PN, view biển, full nội thất, giá 3.750 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn Hộ Góc 2PN Mermaid Seaview Vũng Tàu Sở Hữu Lâu Dài, View Biển Tuyệt Đẹp! Thông tin căn hộ: Loại căn hộ: Căn góc 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên. Diện tích: 72m², không gian rộng rãi, thoáng đãng. Nội thất: Full nội thất cao cấp trị giá 400 triệu, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Giá bán: Chỉ 3,75 tỷ đồng cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp với sổ hồng lâu dài. Vị trí vàng Kết nối hoàn hảo: Mặt tiền 275 Lê Hồng Phong, trung tâm TP. Vũng Tàu. Chỉ 10m đến bãi biển tận hưởng làn gió biển mát lành mỗi ngày. Cách Quảng trường Biển Vũng Tàu chưa đầy 300m, dễ dàng hòa mình vào nhịp sống sôi động. Liền kề các tiện ích đỉnh cao: Lotte Mart, Chợ Đêm, Phố Hải Sản, các nhà hàng và quán ăn nổi tiếng. Khu vực đầy đủ tiện nghi: Công viên, khu vui chơi, trường học, bệnh viện tất cả trong tầm tay. Lý do bạn nên chọn Mermaid Seaview: Vị trí độc tôn, sát biển, lý tưởng để ở hoặc đầu tư cho thuê. Tiện ích nội khu hiện đại, không gian sống đẳng cấp, gần gũi thiên nhiên. Sở hữu lâu dài với pháp lý minh bạch, an tâm tuyệt đối. Liên hệ ngay hôm nay: 0939816388Chủ nhà) để sở hữu căn hộ mơ ước tại Mermaid Seaview Vũng Tàu! Đừng bỏ lỡ cơ hội sống trong không gian biển cả, nơi mọi khoảnh khắc đều trở nên đáng nhớ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 981 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
52,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mermaid Seaview, Đ. Lê Hồng Phong, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
DK

Doan Tuan Kiet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Mermaid Seaview Vũng Tàu sở hữu lâu dài, căn góc 2PN, view biển, full nội thất, giá 3.750 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.