Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ full nội thất xịn sò, bồn cầu tự động như khách sạn 5 sao, giá chỉ 3.15 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư lô B số 199 Nam Kỳ Khởi Nghĩa với nội thất cao cấp không thể chối từ!
Diện tích 76m2, 2 phòng ngủ, căn hộ này không chỉ là nơi ở, mà còn là trải nghiệm sống đẳng cấp.
Full nội thất cao cấp, đã có sổ hồng, bạn chỉ việc xách vali đến ở.
Điểm nhấn đặc biệt:
- Robot hút bụi X40 Master tự lau, tự sấy, ra lệnh bằng giọng nói.
- Máy rửa chén nước nóng diệt khuẩn, tiết kiệm thời gian.
- 3 máy lạnh inverter thông minh – điều khiển từ xa bằng giọng nói.
- TV LG 65 inch, máy giặt Samsung Inverter 12kg, máy lọc nước nóng lạnh.
- Hệ thống điều khiển nhà thông minh, công tắc cảm ứng ra lệnh bằng giọng nói.
- Khóa cửa nhận diện khuôn mặt, vân tay, mật khẩu, mở từ xa.
- Camera AI báo trộm, nghe nói 2 chiều.
- Bồn cầu điện tử tự dội, tự sấy, tự mở nắp như khách sạn 5 sao.
- Nội thất cao cấp đặt riêng, tủ có đèn LED âm cực sang trọng.
Giá chỉ 3.150 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ ngay Trang qua số điện thoại 0975203131 để xem căn hộ và trải nghiệm cuộc sống đỉnh cao!
Xem thêm

Liên hệ:

097 520 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN
76 m²
41,45 triệu/m²
Địa chỉ
Chung cư 199 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. 3, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TN

Trang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ full nội thất xịn sò, bồn cầu tự động như khách sạn 5 sao, giá chỉ 3.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.