Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3PN chung cư DIC PHOENIX, sổ hồng, full nội thất, view trực diện biển, giá chỉ 4.38 tỷ

Ngày đăng: 31/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ DIC Phoenix, view biển Vũng Tàu Căn góc tầng cao, nội thất đầy đủ, giá 4,38 tỷ. Đầy đủ nội thất mới đẹp. Căn hộ DIC Phoenix tọa lạc tại vị trí đắc địa, với view toàn cảnh hồ Phụng Hoàng, cảng biển và thành phố Vũng Tàu. Căn góc tầng cao mang lại không gian sống thoáng đãng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên, rất lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc người độc thân đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Thông tin chi tiết về căn hộ: - Giá bán: 4.38 tỷ. - Diện tích: 105m2 - Thiết kế căn hộ gồm: 3phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, 2 WC. Ban công view bao trọn hồ Phụng Hoàng, cảng biển và thành phố. Phòng khách, bếp hiện đại. - Vị trí: tầng cao, căn góc. - Nội thất: Đầy đủ, sang trọng, khách chỉ cần xách vali vào ở ngay. - Cửa chính: Tây Bắc ban công Đông Nam. - Hiện trạng: Nhà mới, đầy đủ nội thất, đang để trống. - Pháp lý: Sổ hồng sở hữu vĩnh viễn, vay ngân hàng lên đến 70%. Liên hệ: Ms. Huyền để đi xem và sở hữu. 0798468404

Xem thêm

Liên hệ:

079 846 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,38 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
41,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
DIC Phoenix, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Thị Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3PN chung cư DIC PHOENIX, sổ hồng, full nội thất, view trực diện biển, giá chỉ 4.38 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.