Tin đăng đã hết hạn.

Giá Gốc Chủ Đầu Tư: Căn hộ 3 phòng ngủ Vũng Tàu Centre Point giao nhà ngay chỉ 5,2 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3 phòng ngủ tại Vũng Tàu Centre Point dự án căn hộ cao cấp ngay trung tâm TP. Vũng Tàu. Diện tích: 102m² Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng giặt phơi, phòng khách bếp cực rộng Giá bán: 5,3 tỷ (giá gốc trực tiếp từ Chủ đầu tư, không chênh). Tình trạng: Căn hộ mới có thể nhận bàn giao ngay. Tiện ích & Vị trí: Nằm tại giao lộ 2/9 và Nguyễn Hữu Cảnh sầm uất Hệ thống tiện ích nội khu khép kín: hồ bơi, gym, TTTM, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7. Pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài. Đây là cơ hội cuối cùng để sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ Vũng Tàu Centre Point với mức giá gốc, đảm bảo tiềm năng tăng giá và phù hợp cả để ở lẫn đầu tư cho thuê. Liên hệ ngay để xem nhà: 0972324045 - mr. Minh DIC

Xem thêm

Liên hệ:

097 232 ****

Vị trí bản đồ

5,29 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
51,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vũng Tàu Centre Point (Tên cũ Chí Linh Center), P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
QM

Quang Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá Gốc Chủ Đầu Tư: Căn hộ 3 phòng ngủ Vũng Tàu Centre Point giao nhà ngay chỉ 5,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.