Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2PN siêu hiếm giá gốc CĐT tại Blanca City của SunGroup , Vũng Tàu

Ngày đăng: 10/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu ngay căn góc 2PN siêu hiếm tại Blanca City, Vũng Tàu, với diện tích 75,2 m2. + 2 phòng ngủ rộng rãi + + 2 phòng tắm hiện đại + + Phòng khách thoáng mát + + Thiết kế thông minh, tối ưu không gian + + Bàn giao full nội thất cao cấp + + Giá gốc từ CĐT hấp dẫn: 6.253 tỷ VND + + Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán + Điểm đặc biệt: Căn hộ tại Blanca City mang đến phong cách sống hiện đại, kết hợp giữa tiện nghi và thiên nhiên, phù hợp cho cả gia đình và các nhà đầu tư. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nghĩa Đẹp Trai BĐS qua số điện thoại 0394288852

Xem thêm

Liên hệ:

039 428 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

2 PN, 2 WC
61.66 m²
101,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0394288852

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2PN siêu hiếm giá gốc CĐT tại Blanca City của SunGroup , Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.