Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2pn 68m2 view sunworld giá tốt nhất thị trường chỉ 4,5 tỷ (gồm vat, pbt) . hà 0908245283

Ngày đăng: 21/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn góc 2PN - View công viên Sun World cực đẹp Giá tốt nhất thị trường Chỉ 4,5 tỷ/căn (Đã bao gồm VAT & PBT) Căn hộ góc, thiết kế 2 phòng ngủ thoáng mát Hướng nhìn trực diện công viên Sun World không gian xanh mát, lý tưởng cho gia đình Giá chỉ 4,5 tỷ đã bao gồm thuế VAT và phí bảo trì Vị trí trung tâm, tiện ích nội khu đầy đủ Liên hệ ngay Ms. Hà 0908245283 - tham quan thực tế dự án và xem căn hộ

Xem thêm

Liên hệ:

090 824 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,54 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
66,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Blanca City (Sun Vũng Tàu), Đ. 3/2, P. 10, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TH

Trần Bích Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2pn 68m2 view sunworld giá tốt nhất thị trường chỉ 4,5 tỷ (gồm vat, pbt) . hà 0908245283 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.