Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Lakeside Chí Linh siêu xinh, giá siêu yêu

Ngày đăng: 15/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tậu ngay chung cư Lakeside khu đô thị Chí Linh thôi bạn ơi
Diện tích 68.5m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh siêu tiện lợi.
Giá chỉ 2.2 tỷ, lại còn bớt lộc cho khách hàng thiện chí nữa chứ. Quá đã
Liên hệ ngay qua Zalo số điện thoại 0783467556 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp nha
Xem thêm

Liên hệ:

078 346 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 1 WC
68.5 m²
32,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Khu đô thị Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Thiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Lakeside Chí Linh siêu xinh, giá siêu yêu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.