Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn cuối cùng chính chủ đầu tư Vung Tau Centre Point, sẵn sàng bàn giao căn hộ đi vào vận hành

Ngày đăng: 19/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vung Tau Centre Point là dự án căn hộ cao cấp tọa lạc tại nút giao giữa đường Nguyễn Hữu Cảnh và đường 2/9, thuộc phường Nguyễn An Ninh, thành phố Vũng Tàu. Dự án được phát triển bởi Công ty Cổ phần Xây dựng DIC Holdings (DICcons), với quy mô gồm 2 tòa tháp cao 25 tầng và 2 tầng hầm, cung cấp tổng cộng 595 căn hộ cao cấp từ 1 đến 3 phòng ngủ, với diện tích từ 72m2 - 84m2 - 103 m2. Vung Tau Centre Point ----------------------------------- Vị trí đắc địa Vung Tau Centre Point sở hữu vị trí chiến lược tại trung tâm thành phố Vũng Tàu, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các tiện ích và dịch vụ quan trọng: 2 phút đến bãi tắm Long Cung và Thủy Tiên. 5 phút đến trung tâm thành phố Vũng Tàu, Lotte Mart và Co.op Mart. 10 phút đến Bãi Sau và Bãi Trước Vũng Tàu. 15 phút đến thành phố Bà Rịa và trung tâm hành chính tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu. 40 phút đến thị xã Phú Mỹ và cụm cảng Cái Mép - Thị Vải. ----------------------------------------------- Tiện ích đa dạng Dự án được trang bị hơn 30 tiện ích nội khu đẳng cấp, đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân: Hồ bơi nghỉ dưỡng và hồ bơi trẻ em Aquatic. Khu vực BBQ, cầu dạo bộ thư giãn và đường chạy bộ trên không. Quán bar cà phê ngoài trời và vườn nhiệt đới. Sân chơi trẻ em, không gian làm việc chung (co-working space), phòng gym, khu tập yoga & thiền và rạp chiếu phim. Hệ thống shophouse cao cấp phục vụ nhu cầu mua sắm và giải trí. -------------------------------------- Thiết kế hiện đại Các căn hộ tại Vung Tau Centre Point được thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống: Căn hộ 2 phòng ngủ với nhiều mẫu thiết kế khác nhau. Căn hộ 3 phòng ngủ với diện tích rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn. ------------------------- Liên hệ ngay: 0907087392 - Hồng Nhung DIC để đặt lịch tham quan thực tế căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 708 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
91 m²
48,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vũng Tàu Centre Point (Tên cũ Chí Linh Center), P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐN

Đào Thị Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn cuối cùng chính chủ đầu tư Vung Tau Centre Point, sẵn sàng bàn giao căn hộ đi vào vận hành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.