Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp sở hữu lâu dài tại blanca city - view biển cực đẹp - giá tốt nhất giai đoạn 1!

Ngày đăng: 10/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ CAO CẤP & BIỆT THỰ BIỂN SỞ HỮU LÂU DÀI TẠI BLANCA CITY - VIEW BIỂN CỰC ĐẸP - GIÁ TỐT NHẤT GIAI ĐOẠN 1! Vị trí đắc địa: Trung tâm khu đô thị biển Blanca City nơi hội tụ tinh hoa sống sang giữa thiên nhiên và tiện nghi hiện đại. *** TỔNG QUAN THÁP B1 - BIỂU TƯỢNG MỚI CỦA CUỘC SỐNG CAO CẤP - Cao 40 tầng, 2 tầng hầm + khối đế thương mại - 760 căn hộ, đa dạng diện tích phù hợp để ở và đầu tư - View biển, thiết kế tối ưu công năng và ánh sáng tự nhiên - Căn hộ đa dạng: + Studio: 32-35 m² giá từ 1.6 tỷ + 1PN: 49-52 m² giá từ 2.3 tỷ + 2PN: 67 - 75 m² giá từ 3.1 tỷ + Duplex cao cấp: số lượng giới hạn liên hệ ngay để giữ chỗ *** THÁP B2 & B3 - KHÔNG GIAN SỐNG SANG TRỌNG & TẦM NHÌN TRIỆU ĐÔ - Cao 34 tầng, 3 tầng hầm - 732 căn hộ với thiết kế hiện đại, view biển thoáng đẹp - Điểm nổi bật: + Khu thương mại, tiện ích nội khu cao cấp: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị... + Căn hộ Duplex tầng 33 -34 - thiết kế 2 tầng thông tầng, chuẩn sống thượng lưu *** NHÀ PHỐ BIỆT THỰ BIỂN BLANCA CITY | SỞ HỮU LÂU DÀI - Nhà phố 7.5x20m: 171 căn Giá từ 25-28 tỷ - Song lập 10x20m: 460 căn Giá từ 38 - 46 tỷ - Đơn lập 14x20m: 176 căn Giá từ 5675 tỷ Tại sao nên đầu tư vào Blanca City? - Vị trí ven biển hiếm có sinh lời bền vững - Sản phẩm đa dạng, pháp lý minh bạch - Giá giai đoạn F0 chiết khấu hấp dẫn, thanh toán linh hoạt - Chủ đầu tư uy tín pháp lý rõ ràng sổ lâu dài Liên hệ tư vấn & giữ chỗ ưu tiên: Thịnh Nguyễn Chuyên gia BĐS cao cấp Hotline: 0902720002 Zalo/Viber/Call 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

090 272 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
46,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Light City, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp sở hữu lâu dài tại blanca city - view biển cực đẹp - giá tốt nhất giai đoạn 1! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.