Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên căn hộ Gateway. Căn 79m2 2PN 2WC view biển. Giá chốt 3 tỷ 080 tr. LH: Ms. Thuỳ 0941378787

Ngày đăng: 31/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Gateway Vũng Tàu 79m2 2PN 2WC. Giá chỉ 3 tỷ 080 tr. LH: Ms. Thuỳ 0941378787 - Diện tích: 79m2 2PN 2WC, ban công, phòng khách, bếp, logia. - Cửa chính hướng Tây Bắc view Đông Nam. - Căn hộ có view nhìn ra biển, đã có nội thất phong cách đơn giản hiện đại, hiện đang cho thuê. Giá bán chỉ 3 tỷ 080 tr đã bao gồm 5% ra sổ và thuế phí sang nhượng. Ngoài ra em còn những căn view phía biển 79m2 như: - Căn tầng thấp, full nội thất đẹp. Giá 3 tỷ 2. - Căn tầng cao vừa view trực diện biển, có nội thất. Giá 3 tỷ 25. - Căn tầng cao view thành phố, full nội thất hiện đại. Giá 3 tỷ 3. - Căn tầng trung view biển, hồ bơi. Giá 3 tỷ 25. Và nhiều sản phẩm khác 2 PN tại Gateway Vũng Tàu. Vui lòng liên hệ Ms. Thuỳ 0941378787 call/zalo. Theo dõi/like trang Căn hộ - BĐS Vũng Tàu - Giá chính chủ để cập nhật căn hộ mới giá tốt. Chuyên căn hộ Vũng Tàu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 137 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,08 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
38,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gateway Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Thị Kim Thuỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên căn hộ Gateway. Căn 79m2 2PN 2WC view biển. Giá chốt 3 tỷ 080 tr. LH: Ms. Thuỳ 0941378787 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.