Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN 73.9m2 Gateway tầng cao vừa, nội thất chỉnh chu. Giá mềm: 3ty15. LH:0941378787 Ms Thuỳ

Ngày đăng: 04/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Gateway 73.9m2 2PN nội thất xịn. Giá 3ty15. LH: Ms. Thuỳ 0941378787
- Diện tích: 73.9m2 gồm 2PN 2wc phòng khách, bếp, ban công, logia.
- Cửa chính hướng Đông Nam
- Căn hộ tầng cao view nhìn ra thành phố, đã có full nội thất xịn, mới.
Giá bán: 3ty15
Ngoài ra em còn căn:
- 61.5m2 2pn 2wc, full nội thất, view phố. Giá 2ty75
- 76.5m2 2pn 1wc, full nội thất, view phố. Giá 2ty97 và căn nội thất đẹp. Giá 3ty15
Vui lòng liên hệ Ms. Thuỳ 0941378787 call/zalo.
Chuyên căn hộ Gateway - Căn hộ Vũng Tàu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 137 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 2 WC
73.9 m²
42,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Gateway Vũng Tàu, Đ. 3/2, P. Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Thị Kim Thuỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN 73.9m2 Gateway tầng cao vừa, nội thất chỉnh chu. Giá mềm: 3ty15. LH:0941378787 Ms Thuỳ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.