Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư tái định cư Hồ Quý Ly - view biển cực chill, trả góp 20 năm

Ngày đăng: 06/03/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một căn hộ vừa túi tiền, view đẹp lại còn được trả góp dài hạn? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tại chung cư tái định cư Hồ Quý Ly, phường Thắng Tam, thành phố Vũng Tàu.
Hiện tại, đang có 3 căn hộ cực kỳ hấp dẫn
- Căn C20/07, tầng 20, diện tích 58.8m2, thiết kế 2 phòng ngủ, view Đài liệt sĩ và biển cả bao la. Giá chỉ 650 triệu.
- Căn B17/07 (Lô B), diện tích 58.8m2, 2 phòng ngủ, view biển và tượng Chúa giang tay đầy ấn tượng. Giá mềm mại 620 triệu.
- Căn Lô A, tầng 8, giá tốt nhất chỉ 550 triệu.
Đặc biệt, bạn có thể thanh toán giá trị còn lại trong vòng 5 đến 20 năm mà không lo lãi suất! Liên hệ ngay 0979810429 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn hộ mơ ước nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

097 981 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

650 triệu

2 PN
58.8 m²
11,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Hồ Quý Ly, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
CB

Châu Nhật Linh Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư tái định cư Hồ Quý Ly - view biển cực chill, trả góp 20 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.