Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 02PN Dic Gateway Vũng Tàu, nằm ngay vị trí giếng trời, siêu hiếm, lại còn tầng cao view biển

Ngày đăng: 31/10/2024

5
ảnh
Hình ảnh 1/19
(DVCC).
Cần bán căn hộ 02 phòng ngủ - 02 toilet, chung cư Vũng Tàu Gateway.
---------------------------------
Không gian sinh hoạt tiện nghi, thoáng mát.
Nội thất như hình.
View biển, tầng cao.
Vị trí giếng trời cực hiếm căn bán.
-------------------------------------
Thông số chi tiết:
Diện tích thông thủy: 74m².
Thiết kế gồm: PK & Bếp rộng rãi, 02 p. Ngủ, 01 ban công & 01 logia & 02 tolet.
-------------------------------
Giá bán: 3,15 tỷ (bao tất cả - có thương lượng).
---------------------------------
Liên hệ: 0907 087 *** - Hồng Nhung DIc - PKD chủ đầu tư DIC.
Xem thêm

Liên hệ:

090 708 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
42,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Gateway Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐN

Đào Thị Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 02PN Dic Gateway Vũng Tàu, nằm ngay vị trí giếng trời, siêu hiếm, lại còn tầng cao view biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.