Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2 Phòng 83m2 Cc Vũng Tàu Melody, view biển , full nội thất đẹp. Lh e Yến 0792 366 ***

Ngày đăng: 12/11/2024

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Cần bán căn hộ Vũng Tàu Melody
2 Phòng ngủ 2 wc
View biển tầng trung, full nội thất đẹp
Diện tích 83.30 m2
Giá bán : 2.850 tỷ ( thuế ai nấy chịu )
Sổ Hồng sở hữu lâu dài
Anh chị cần mua liên hệ em Yến 0792 366 ***
Xem thêm

Liên hệ:

079 236 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
34,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vũng Tàu Melody, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TY

Tran Thi Hoang Yen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2 Phòng 83m2 Cc Vũng Tàu Melody, view biển , full nội thất đẹp. Lh e Yến 0792 366 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.