Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ chung cư VCI Sky Garden Khai Quang, Vĩnh Yên DT 68m 2PN 2WC 1,21 tỷ 0988296228

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư VCI Sky Garden, đường Nguyễn Tất Thành, phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc. - Diện tích 68m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, ban công thoáng mát, view đẹp. Cách khu công nghiệp Khai Quang chỉ 500m. - Hạ tầng hoàn thiện, dân cư đông đúc, gần trường, chợ trung tâm, bệnh viện.., tiềm năng tăng giá cao trong tương lại, thích hợp mua ở hoặc đầu tư dài hạn. - Căn tầng trung đẹp, phòng nào cũng có ánh sáng và gió đối lưu tự nhiên. - Nội thất hoàn thiện, khách vào ở ngay. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. - Bán gấp 1 tỷ 210 triệu. Liên hệ: 0988296228. Mình tên Chuyên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 829 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,21 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
17,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sky Garden Vĩnh Yên, Đ. Nguyễn Tất Thành, P. Khai Quang, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
LC

Lê Văn Chuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ chung cư VCI Sky Garden Khai Quang, Vĩnh Yên DT 68m 2PN 2WC 1,21 tỷ 0988296228 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.