Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Khai Minh, 67m2, 2 phòng ngủ, full nội thất, hướng Đông Nam

Ngày đăng: 11/07/2025

6.8
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán căn hộ chung cư Khai Minh, Khai Quang, thành phố Vĩnh Yên.
Diện tích 67m2, tầng 8 thoáng mát.
Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp hiện đại.
Hướng ban công Đông Nam mát mẻ quanh năm, không nắng gắt.
Full nội thất đẹp, mua xong có thể ở ngay hoặc cho thuê luôn.
Giá bán 1.3xx tỷ.
Dòng tiền cho thuê ổn định 7-8 triệu/tháng.
Vị trí trung tâm, gần khu công nghiệp Khai Quang, bệnh viện, siêu thị, trường học.
An ninh tốt, có thang máy, dân cư văn minh.
Liên hệ: 0967055094.
Xem thêm

Liên hệ:

096 705 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
19,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Khai Minh, P. Tôn Đức Thắng, P. Khai Quang, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
PT

Phương Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Khai Minh, 67m2, 2 phòng ngủ, full nội thất, hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.