Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 3WC, 138,7m2 tại An Phú Residence, 3,35 tỷ, Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

Ngày đăng: 07/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại An Phú Residence là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại. Với diện tích 138,7m2, căn hộ này được thiết kế với 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. - Diện tích: 138,7m2 - Giá: 3,35 tỷ VND - Số phòng ngủ: 3PN - Số phòng tắm: 3WC - Hướng cửa chính: Đông Bắc - Hướng ban công: Đông Nam - Tầng cao. Điểm nổi bật: Căn hộ được thiết kế tối ưu, mang lại phong thủy tốt với hướng cửa chính và ban công đón gió mát, ánh sáng tự nhiên. Không gian sống được bố trí hợp lý, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu cho cư dân. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Đa khoa Vĩnh Phúc - Siêu thị An Phú - Công viên 29 - 12 - Công viên Văn Miếu - Trường THCS Khai Quang - Trường THPT Liên Bảo - Trường THPT Nguyễn Thái Học Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0374191726 hoặc liên hệ với Thung Nguyen Van.

Xem thêm

Liên hệ:

037 419 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

3 PN, 3 WC
138.7 m²
24,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Phan Châu Trinh, P. Khai Quang, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
TV

Thung Nguyen Van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 3WC, 138,7m2 tại An Phú Residence, 3,35 tỷ, Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.