Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư 3PN, 3WC tại The King Tower, 4,8 tỷ, 105m2. Liên hệ:0965074589

Ngày đăng: 29/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The King Tower, Phố Tiên Dung, Phường Tiên Cát, Việt Trì, Phú Thọ là sự lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Với diện tích 105m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi. + 3 phòng ngủ rộng rãi, đảm bảo không gian riêng tư cho gia đình. + 3 phòng tắm hiện đại, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày. + Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Giá bán hấp dẫn: 4,8 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều hộ gia đình. --- Điểm cộng: Căn hộ có phong thủy tốt, giúp gia chủ gặp nhiều may mắn và tài lộc. Dự án The King Tower còn nổi bật với nhiều tiện ích như khách sạn 5 sao, phòng gym, spa, và khu vực vui chơi trẻ em. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho người sở hữu. --- Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị điện máy Toàn Anh. - Các công viên: Văn Lang, Tiên Dung, tạo không gian xanh cho cư dân. - Trường mầm non Chú Kiến Nhỏ, trường tiểu học Tân Dân phục vụ nhu cầu giáo dục. - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Phú Thọ gần đó, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. --- Thông tin dự án: The King Tower là một trong những dự án nổi bật tại Việt Trì với quy mô 18.025m2. Dự án bao gồm 1 tòa chung cư 28 tầng với 240 căn hộ, cùng với nhiều tiện ích hiện đại như sky bar, nhà hàng, và trung tâm sự kiện. Đây là nơi lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và sang trọng. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Liên hệ : 0965074589

Xem thêm

Liên hệ:

096 507 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

3 PN, 3 WC
105 m²
45,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The King Tower, P. Tiên Dung, P. Tiên Cát, Tp. Việt Trì, T. Phú Thọ
VH

Vũ Thị Thúy Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 3PN, 3WC tại The King Tower, 4,8 tỷ, 105m2. Liên hệ:0965074589 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.