Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC VIC Grand Square, 2,565 tỷ, 73m2, 2PN, 2WC, Chính chủ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

VIC Grand Square tại Đường Hùng Vương, Phường Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ là một căn hộ chung cư cực chất dành cho những ai thích sống thoải mái và hiện đại. Với diện tích 73m2, 2PN, 2WC, căn hộ này sẽ mang đến cho cuộc sống hàng ngày một trải nghiệm mới mẻ. - Giá chỉ 2,565 tỷ VND, quá hợp lý cho một căn hộ xịn xò như vậy. - Nội thất cơ bản nhưng đầy đủ, sẵn sàng để dọn vào ở ngay. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, phong thủy cực tốt. - Không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, thiết kế hiện đại sang trọng. Địa điểm tiện ích xung quanh - Công viên Tiên Dung, công viên Văn Lang gần kề, hoàn hảo cho những buổi dạo chơi thư giãn. - Trung tâm thương mại lớn nhất Phú Thọ cho những ai thích mua sắm tiện lợi. - Trường tiểu học Tân Dân, bệnh viện đa khoa tỉnh Phú Thọ trong tầm tay. Chi tiết dự án - VIC Grand Square nằm tại trung tâm quảng trường Hùng Vương, dễ dàng di chuyển đến các tiện ích xung quanh. - Đầu tư bởi Vic Grand Square, với thiết kế 2 tòa nhà cao 36 tầng, 3 tầng hầm, cung ứng 1.478 căn hộ từ 1-3 phòng ngủ. - Tổng diện tích lên tới 11.608m2, với hơn 50 tiện ích nội khu cao cấp như Grand Square Mall, hồ cá Koi, bể bơi khoáng nóng, gym/spa và khu vui chơi trẻ em. Nếu muốn biết thêm thông tin chi tiết hay tư vấn miễn phí, hãy liên hệ ngay với Nguyen Giang qua số 0868232586

Xem thêm

Liên hệ:

086 823 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,57 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
35,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
VIC Grand Square, Đ. Hùng Vương, P. Gia Cẩm, Tp. Việt Trì, T. Phú Thọ
NG

Nguyen Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC VIC Grand Square, 2,565 tỷ, 73m2, 2PN, 2WC, Chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.