Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền gấp. Bán lại căn I.2822 ban công ĐN view quảng trường và Hồ Văn Lang. LH 0969579686

Ngày đăng: 16/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn I 2822 ban công ĐN view quảng trường. - Gía chỉ thương lượng. Căn hộ cao cấp full nội thất đính tường. - Thanh toán tiến độ. Dự án tòa tháp đôi Vic Grand Square Phú Thọ, vị trí kim cương ngay quảng trường Hùng Vương. Quy mô: Gồm 2 tòa The Regal & The Imperial cao 36 tầng. 3 tầng hầm thông - 3 tầng TTTM và 1 tầng dịch vụ. Tầng 5 - 19: Căn hộ. Tầng 20: Tầng lánh nạn và cây xanh, thư viện, khu vui chơi. Tầng 21 - 34: Căn hộ. Tầng 35 - 36: Sky Collection. Thời gian bàn giao dự kiến quý 2/2026. Diện tích đa dạng: 35m2 - 54m2 - 68m2 - 82m2. Chi tiết xin liên hệ: 0969579686 zalo. Website: https://www.vicgrand.com.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

096 957 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,16 tỷ

35 m²
33,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
VIC Grand Square, Đ. Hùng Vương, P. Gia Cẩm, Tp. Việt Trì, T. Phú Thọ
P

Phamhaanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền gấp. Bán lại căn I.2822 ban công ĐN view quảng trường và Hồ Văn Lang. LH 0969579686 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.