Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ cao cấp view hồ Văn Lang - sổ đỏ sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ view sông hồng sát hồ Văn Lang. Dự án chung chư cao cấp Văn Lang Sky Lake. Dự án cao tầng sở hữu lâu dài duy nhất tại mặt hồ không có sản phẩm thay thế. Tài sản hiện hữu, bàn giao quý I/2026. Đầu tư lợi nhuận ngay. Nhu cầu tăng đột biến: 4.400 cán bộ chuyển công tác về Phú Thọ từ 01/07 nhà ở khan hiếm, giá trị bất động sản bật tăng. Tích sản an toàn sinh lời bền vững: Vừa để ở vừa cho thuê dòng tiền ổn định, tăng giá lâu dài. Biểu tượng sống đỉnh cao: Sở hữu view triệu đô phong thủy vượng khí - Sống cạnh hàng xóm tinh hoa. Căn nhà trên không diện tích lớn 2PN + 93m2. Thiết kế 3 mặt thoáng ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Tầng cao không gian yên tĩnh tầm nhìn không giới hạn. Pháp lý minh bạch sở hữu lâu dài nhận nhà ngay quý I/2026. Cơ hội cuối cùng, đầu tư ngay bây giờ hoặc mua lại với giá x nhiều lần.

Xem thêm

Liên hệ:

098 425 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

4,19 tỷ

2 PN, 2 WC
93 m²
45,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The King Tower, P. Tiên Dung, P. Tiên Cát, Tp. Việt Trì, T. Phú Thọ
PS

Phạm Thái Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ cao cấp view hồ Văn Lang - sổ đỏ sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.