Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Vic Grand Squqre, chính tốt nhất tháng 3/2025, 50 căn cuối cùng trực tiếp CĐT

Ngày đăng: 06/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ Vic Grand Square tọa lạc tại Hùng Vương, Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 82.5m2, căn hộ bao gồm 3PN, 2WC, và được trang bị nội thất đầy đủ. + Giá chỉ 3 tỷ + Cửa chính hướng Đông Nam, ban công Đông Bắc + Nội thất full với các món đồ hiện đại 5* + Pháp lý đầy đủ Cuộc sống tại đây không chỉ đơn giản là chỗ ở mà còn là phong cách sống năng động, thoải mái với những tiện nghi xung quanh giúp cuộc sống thêm phần thuận lợi. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0857779333

Xem thêm

Liên hệ:

085 777 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 2 WC
82.5 m²
36,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
VIC Grand Square, Đ. Hùng Vương, P. Gia Cẩm, Tp. Việt Trì, T. Phú Thọ

Vi Văn Đại

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Vic Grand Squqre, chính tốt nhất tháng 3/2025, 50 căn cuối cùng trực tiếp CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.