Tin đăng đã hết hạn.

[Cập nhật rổ hàng t3/25] Giá căn hộ giảm sâu Thanh toán 390tr nhận nhà ở ngay Ân hạn lãi + gốc 18th

Ngày đăng: 11/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Suất nội bộ căn hộ The Maison lầu 18 view sông. Thanh toán 390tr nhận nhà được xem thực tế trước khi quyết định mua.

Thông tin căn hộ:
Tầng 18 - 2PN - 2WC.
Diện tích: 69m.
View nhìn về sông SG - toà nhà Landmark 81.

Chính sách chiết khấu 9%.
Tặng phí quản lý 24 tháng.
Tặng gói nội thất: 40 triệu.
Ân hạn gốc và lãi trong 18 tháng
Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 80%
* Ưu điểm đặc biệt: Chỉ thanh toán trước 420 triệu - nhận nhà quý 5/2025.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này. Gọi 0917 643 *** - gặp phòng kinh doanh C - Holdings.

Xem thêm

Liên hệ:

091 764 ****

Vị trí bản đồ

2,06 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
29,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Regal Maison, Đ. Hùng Vương, P. 9, Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên
ND

Nguyễn Thuỳ Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [Cập nhật rổ hàng t3/25] Giá căn hộ giảm sâu Thanh toán 390tr nhận nhà ở ngay Ân hạn lãi + gốc 18th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.