Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2pn2vs 61m2 view hồ san hô - tòa pr3, vinhomes ocean park, giá cđt. lh 0928508689

Ngày đăng: 13/04/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ, diện tích 61m² tại tòa PR3 nơi an cư lý tưởng cho gia đình hiện đại!
Căn hộ PR3 0817 (tầng 8)
- View hồ San Hô tuyệt đẹp: Tầm nhìn thoáng đãng, đón gió trời tự nhiên, mang lại không gian sống thư thái.
- Thiết kế 2 ban công rộng rãi: Tối ưu ánh sáng và không khí, hoàn hảo để thư giãn hay tạo góc chill riêng.
- Vị trí vàng: Gần hồ nước mặn 6.1ha, Vincom Mega Mall, công viên BBQ, trường Vinschool tiện ích 5 sao trong tầm tay.
- Chính sách thanh toán siêu linh hoạt:
+ Chỉ cần vào 50% giá trị căn, thanh toán dãn trong 2 năm.
+ Vay ngân hàng hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng sở hữu dễ dàng, không lo áp lực tài chính!
Liên hệ ngay: 0928508689 để chốt căn hộ mơ ước này!

Xem thêm

Liên hệ:

092 850 ****

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN
61.1 m²
68,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hanaka Paris Ocean Park, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Đồng Nguyên, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TP

Ta Thu Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2pn2vs 61m2 view hồ san hô - tòa pr3, vinhomes ocean park, giá cđt. lh 0928508689 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.